Tulisimama kutetea nchi yetu na Mwenyezi Mungu yuko pamoja nasi kutetea

Tulisimama kutetea nchi yetu na Mwenyezi Mungu yuko pamoja nasi kutetea

Enyi wananchi:

Nazungumza nanyi katika saa ambayo ina maana katika historia ya watu wa Misri, saa ambayo dhoruba iliyokusanyika kwenye upeo wa nchi yetu ilianza kuipiga kutoka kila upande, ikitaka kung'oa mimea yetu, kubomoa nyumba zetu, na kuharibu katika masaa ya kile tulichotumia miaka kujenga kutoka kwa ustaarabu na ukuaji wa miji.

Dhoruba kali na isiyo ya haki ambayo lengo lake lilikuwa kuangamiza, na haingekubali uharibifu kama mbadala, haikutaka tu kuumiza au kuumiza, lakini ilikuwa katika chuki yake ya umwagaji damu iliyoamua kuua, haikutaka kuondoka kutoka nchi hii, hadi ilipogunduliwa kuwa yote yaliyoachwa nyuma hayakuwa chochote isipokuwa vipande na majivu. Lakini Mwenyezi Mungu alikuwa pamoja nasi kuhusu dhoruba, na haki yake - Mwenyezi Mungu - alikataa kuwa na wadhalimu dhidi yetu, tumemgusa Roho wake Mtakatifu, kwa hivyo sifa na sifa za ajabu zaidi alizoweka katika nafsi zetu na mioyo yetu zinaonekana na kudhihirisha. Alionekana na kuonesha ajabu zaidi katika nafsi zetu na mioyo yetu, na akatoka nje ili kukabiliana na mioyo yao na roho zao mbaya.

Tulisimama kutetea nchi yetu na Mwenyezi Mungu yuko pamoja nasi akitetea, Mwenyezi Mungu alikuwa kiongozi wetu, mchungaji na kiongozi, na uongozi wake, utunzaji na mwongozo ulikuwa hatua zetu za mafanikio. Mafanikio yetu ni katika ndugu  wamofanya kila mji mkuu wa Kiarabu, na kwa kweli kila mji wa Kiarabu, vita vya mbele vinavyopigana na sisi jeshi la uchokozi, huirudisha, na kuifanya siku ya kushindwa kwake kabisa karibu.

Mafanikio yetu ni kwa marafiki wameohamia kutuunga mkono katika kila nchi huru katika ulimwengu unaoamini kwamba nguvu haiwezi kuwa msuluhishi wa mgogoro wowote wa kimataifa, na haki hiyo inapaswa kushinda kanuni.

Tulijipatanisha wenyewe tulipogundua tangu wakati wa kwanza kwamba amani haijisalimishi, na kwamba mapigano yameandikwa juu yetu kama wajibu kwa Mwenyezi Mungu, kwa ubinadamu, kwa nchi, kwa watoto wetu na wajukuu.

Kwa hivyo sote tulichukua silaha, taifa zima likiingia vitani na mbele yake upande mwingine wa mstari wa vita kundi kubwa la vikosi vilivyopigana dhidi ya watu mmoja. Katika masaa ya giza ya uzoefu wetu, tulikuwa na ufahamu na nuru na tunajua kwamba hatukuwa na chaguo ila kushinda.